

**MKATABA WA UNUNUZI WA FRAME NA MILANGO KWA AJILI
YA UKARABATI MEDICAL CLINIC KUWA CHUMBA CHA TIBA
MTANDAO (TELEMEDICINE) KATIKA HOSPITALI YA RUFAA
YA MKOA-IRINGA**

KATI YA

**MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA**

NA

MANDELA FURNITURE COMPANY LIMITED

MKATABA WA UNUNUZI WA FRAME NA MILANGO KWA AJILI YA UKARABATI WA MEDICAL CLINIC KUWA CHUMBA CHA TIBA MTANDAO (TELEMEDICINE) KATIKA HOSPITALI YA RUFEE YA MKOA IRINGA Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mwajiri kwa upande mmoja.

MANDELA FURNITURE COMPANY LIMITED ambaye katika mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua frame na milango vyenye thamani ya fedha shilingi 2,450,000/= sawa na mchanganuo umeambatanishwa na vifaaa vitaletwa ndani ya siku tatu(3) kwa ajili ya ukarabati wa medical clinic kuwa chumba cha tiba mtandao (telemedicine) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. **KWAMBA** Mkataba huu niwamauziano ya frame za mlango na milango kwa ajili ya ukarabati wa medical clinic kuwa chumba cha tiba mtandao.
2. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza vifaa hivyo kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei iliyoambatanishwa katika mkataba huu
3. **KWAMBA** Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.
4. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei
5. **KWAMBA** Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa
6. **KWAMBA** Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na taratibu za malipo kukamilika
7. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.
8. **KWAMBA** Mnunuzi au muuzaji atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote atakapona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano katika mkataba

9. **KWAMBA** Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano katika mkataba
10. **KWAMBA** Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji. Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizosababisha au kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa
11. **KWAMBA** Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba
12. **KWAMBA** Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani ya siku tatu
13. **KWAMBA** Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.
14. **HIVYO BASI** Pande zote mbili zimeweka saina tarehe , mwezi na mwaka kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande mbili zinazohusika wameweka saina zao kama ifuatavyo:

YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA

Saini:.....

Jina:.....

MEDICAL OFFICER INCHARGE
IRINGA REGIONAL REFERRAL HOSPITAL
P.O. BOX 260
IRINGA

Cheo: MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA (MNUNUZI)

Tarehe: 23 - 05 - 2022

Saini :.....

Jina:.....

Cheo: SHAHIDI UPANDE WA MNUNUZI

Tarehe: 23/05/2022

YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA

Saini: Kihwelo

Jina: ZAHARA OMARY KIHWELO

Cheo: **MANDELA FURNITURE COMPANY LIMITED- IRINGA**

Tarehe: 23/05/2022



Saini: [Signature]

Jina: INNOCENT KILIBIKA

Chco: **SHAHIDI**

Tarehe: 23/05/2022

MCHANGANUO

S/N	DESCRIPTION	UNIT MEASURE	QUANTITY	UNIT PRICE	AMOUNT
1	HARDWOOD FRAMES				
	120 * 210 Cm	PC	1	375,000	375,000/=
	90 * 275 Cm	PC	1	425,000	425,000/=
2	HARDWOOD DOORS				
	115 * 205 Cm	PC	1	975,000	975,000/=
	85 * 210 Cm	PC	1	675,000	675,000/=
	GRAND TOTAL				2,450,000/=